อบรมเชิงปฏิบัติการเพื่อพัฒนาบุคลากรในสำนักงาน เรื่องการใช้งานโปรแกรม Canva
วันที่ 17 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00-16.00 น.
นายวัลลภ วิบูลย์กูล ผอ.สพป.สุโขทัย เขต 1 พร้อมด้วยนายสุรสิทธิ์ เกษประสิทธิ์ รอง ผอ.สพป.สุโขทัย เขต 1 เป็นประธานเปิดการจัดอบรมเชิงปฏิบัติการเพื่อพัฒนาบุคลากรในสำนักงาน เรื่องการใช้งานโปรแกรม Canva ในการสร้างสื่อประชาสัมพันธ์ให้กับบุคลากรในสำนักงาน โดยมีนางสาวจันทวรรณ ทองคำ ศึกษานิเทศก์ เป็นวิทยากรในการอบรมในครั้งนี้ณ ห้องประชุมพระราชพฤฒาจารย์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 1
![](https://sukhothai1.go.th/iud/source/DATA/448710621_980490467414545_8964106422209421644_n.jpg?1718705912647)
ข่าวประชาสัมพันธ์ : เผยแพร่โดย :
Super administrator
View : 220