เข้าร่วมกิจกรรมสภากาแฟจังหวัดสุโขทัย ครั้งที่ 7/2567 “จิบกาแฟ แลธรรมชาติ”
วันที่ 18 กรกฎาคม 2567
นายวัลลภ วิบูลย์กูล ผอ.สพป.สุโขทัย เขต 1 มอบหมายให้นายสุรสิทธิ์ เกษประสิทธิ์ รอง ผอ.สพป.สุโขทัย เขต 1 พร้อมด้วยศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมกิจกรรมสภากาแฟจังหวัดสุโขทัย ครั้งที่ 7/2567 “จิบกาแฟ แลธรรมชาติ” ณ สวนพฤกษศาสตร์พระแม่ย่า ต.บ้านกล้วย อ.เมืองสุโขทัย จ.สุโขทัย
ข่าวประชาสัมพันธ์ : เผยแพร่โดย :
Super administrator
View : 138